Price: 164.700₫
Original Price: 170.000₫
| Material | ABS |
| Style Type | Black |
| Type | Ear and Nose Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 12.5 cm |
| Chiều rộng | 1.8 cm |
| Chiều cao | 1.8 cm |
| Điện áp | 3.7 V |
| SKU | sb260413100767900475193 |
Brand Name: Kemei
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Kemei-sc-0141853093.html
Quality: 1721089 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm